Kayayyaki

 • Sauke hatimin ƙofar gilashin GF-B15

  Sauke hatimin ƙofar gilashin GF-B15

  Bayanin Samfura GF-B15 Hatimin digo na waje wanda aka ɗora ya dace da ayyukan gyare-gyare.Idan an shigar da kofa a wurin, yana buƙatar ƙara sautin murya, zafin jiki, rigakafin ƙura da sauran ayyuka.Yana da sauƙi kuma mai dacewa don shigarwa a saman ƙasan ƙofar;kamannin yana da kyau.• Length: 380mm-1500mm • Seling rata: 3mm-15mm • Gama: Anodized azurfa • Kayyade: Reveve da aluminum gami na ado murfin, shigar da shi da sukurori, ...
 • Sauke ƙasa don hatimin ƙofa

  Sauke ƙasa don hatimin ƙofa

  Bayanin Samfura GF-B11 Rufe mai saukar da hatimin da aka kera musamman don ƙofofi masu zamiya.Lokacin da ƙofa ta zame don rufewa, ɗigon hatimin yana saukowa ta atomatik don rufe tazarar da ke ƙasan ƙofar.Yanayin da aka rufe yana kulle ta da ƙarfi mai ƙarfi.Lokacin da aka yi amfani da ƙarfin ƙofa mai zamiya da hannu, tsiri ɗin rufewa yana tashi ta atomatik.Babu rikici tsakanin igiyar roba da ƙasa.• Length: 300mm ~ 1500mm, • Seling tazara: 3mm ~ 15mm • Gama: Anodized azurfa • Gyarawa: Ramin ...
 • Wuta mai ƙididdige hatimi GF-B09

  Wuta mai ƙididdige hatimi GF-B09

  Amfanin Samfur;

  1)Taushi mai laushi da wuyar haɗin haɗin gwiwa yana da sauƙin shigarwa kuma ba sauƙin faɗuwa ba.

  2)Za'a iya kulle plunger ɗin ta atomatik bayan daidaitawa, ba sauƙin sassauƙawa ba, tabbataccen tasirin hatimi.

  3)Harka na ciki na iya zana gaba ɗaya, dacewa don shigarwa da kiyayewa.

  4)Na zaɓi don shigarwa na brackets ko shigarwa na sama.

  5)Shigarwa na sama ya dace kuma ya bambanta, cire duk injin ɗagawa don girka, ko cire tsiri mai rufewa kawai don shigarwa.

  6)Na'urar haɗin kai mai sanduna huɗu na ciki, motsi mai sassauƙa, tsayayyen tsari, ƙarfi mai ƙarfi anti- iska.

 • Rufe saukar da hatimin GF-B092

  Rufe saukar da hatimin GF-B092

  Amfanin Samfur;

  1)Taushi mai laushi da wuyar haɗin haɗin gwiwa yana da sauƙin shigarwa kuma ba sauƙin faɗuwa ba.

  2)Za'a iya kulle plunger ɗin ta atomatik bayan daidaitawa, ba sauƙin sassauƙawa ba, tabbataccen tasirin hatimi.

  3)Harka na ciki na iya zana gaba ɗaya, dacewa don shigarwa da kiyayewa.

  4)Na zaɓi don shigarwa na brackets ko shigarwa na sama.

  5)Shigarwa na sama ya dace kuma ya bambanta, cire duk injin ɗagawa don girka, ko cire tsiri mai rufewa kawai don shigarwa.

  6)Na'urar haɗin kai mai sanduna huɗu na ciki, motsi mai sassauƙa, tsayayyen tsari, ƙarfi mai ƙarfi anti- iska.

   

 • Rufe saukar da hatimin GF-B082

  Rufe saukar da hatimin GF-B082

  Amfanin Samfur;

  1)Zane na musamman, haske da kyau, m da kuma barga tsarin.

  2)Taushi mai laushi da wuyar haɗin haɗin gwiwa yana da sauƙin shigarwa kuma ba sauƙin faɗuwa ba.

  3)Za'a iya kulle plunger ɗin ta atomatik bayan daidaitawa, ba sauƙin sassauƙawa ba, tabbataccen tasirin hatimi.

  4)Harka na ciki na iya zana gaba ɗaya, dacewa don shigarwa da kiyayewa.

  5)Na zaɓi don shigarwa na brackets ko shigarwa na sama.

  6)Shigarwa na sama ya dace kuma ya bambanta, cire duk injin ɗagawa don girka, ko cire tsiri mai rufewa kawai don shigarwa.

  7)Na'urar haɗin kai mai sanduna huɗu na ciki, motsi mai sassauƙa, tsayayyen tsari, ƙarfi mai ƙarfi anti- iska.

 • Rufe saukar da hatimin GF-B062

  Rufe saukar da hatimin GF-B062

  Amfanin Samfur;

  1)Ana iya amfani da nau'in Duty mai nauyi a masana'antu, gareji da sauran ƙofofi masu girma dabam.

  2)Shigarwa na flank, Semi-recessed shigarwa ko shigarwa na waje, farantin kayan ado na aluminum gami a ƙarshen duka.

  3)Babban EPDM saƙar zuma kumfa roba hatimin sa sauti mafi kyau.

  4)Na musamman zane, musamman bazara tare da lilo block tsarin, barga da kuma m, karfi matsawa ikon, m yi.

 • Rufe saukar da hatimin GF-B042

  Rufe saukar da hatimin GF-B042

  Amfanin Samfur;

  1)Ana iya amfani da nau'in Duty mai nauyi a masana'antu, gareji da sauran ƙofofi masu girma dabam.

  2)Shigarwa na flank, Semi-recessed shigarwa ko shigarwa na waje, farantin kayan ado na aluminum gami a ƙarshen duka.

  3)babbar EPDM saƙar zuma kumfa roba hatimin sa sauti mafi kyau.

  4)Na musamman zane, musamman bazara tare da lilo block tsarin, barga da kuma m, karfi matsawa ikon, m yi.

 • Rufe saukar da hatimin GF-B09

  Rufe saukar da hatimin GF-B09

  Amfanin Samfur;

  1)Taushi mai laushi da wuyar haɗin haɗin gwiwa yana da sauƙin shigarwa kuma ba sauƙin faɗuwa ba.

  2)Za'a iya kulle plunger ɗin ta atomatik bayan daidaitawa, ba sauƙin sassauƙawa ba, tabbataccen tasirin hatimi.

  3)Harka na ciki na iya zana gaba ɗaya, dacewa don shigarwa da kiyayewa.

  4)Na zaɓi don shigarwa na brackets ko shigarwa na sama.

  5)Shigarwa na sama ya dace kuma ya bambanta, cire duk injin ɗagawa don girka, ko cire tsiri mai rufewa kawai don shigarwa.

  6)Na'urar haɗin kai mai sanduna huɗu na ciki, motsi mai sassauƙa, tsayayyen tsari, ƙarfi mai ƙarfi anti- iska.

 • Rufaffen sauke hatimin GF-B08

  Rufaffen sauke hatimin GF-B08

  Amfanin Samfur;

  1)Zane na musamman, haske da kyau, m da kuma barga tsarin.

  2)Taushi mai laushi da wuyar haɗin haɗin gwiwa yana da sauƙin shigarwa kuma ba sauƙin faɗuwa ba.

  3)Za'a iya kulle plunger ɗin ta atomatik bayan daidaitawa, ba sauƙin sassauƙawa ba, tabbataccen tasirin hatimi.

  4)Harka na ciki na iya zana gaba ɗaya, dacewa don shigarwa da kiyayewa.

  5)Na zaɓi don shigarwa na brackets ko shigarwa na sama.

  6)Shigarwa na sama ya dace kuma ya bambanta, cire duk injin ɗagawa don girka, ko cire tsiri mai rufewa kawai don shigarwa.

  7)Na'urar haɗin kai mai sanduna huɗu na ciki, motsi mai sassauƙa, tsayayyen tsari, ƙarfi mai ƙarfi anti- iska.

 • Rufe saukar da hatimin GF-B07

  Rufe saukar da hatimin GF-B07

  Amfanin Samfur;

  1)Super shiru ra'ayi, musamman don shiru kofa.

  2)The humanized zane plunger, ko ta yaya gajere da aka fallasa, da sauki cire da kuma daidaita.

  3)Mafi kyawun aikin bebe;Hanyar dagawa ba zai yi sauti yayin amfani ba.

  4)Nau'in ɗagawa nau'in cladding, mafi kyawun ingancin sauti da aikin rufewa.Hakanan za'a iya zaɓar tsiri mai ɗaukar nau'in D ba tare da fuka-fuki ba zuwa ɗaki mai tsabta, ɗakin aiki da sauran buƙatun muhalli.

  5)Na'urar haɗin kai mai sanduna huɗu na ciki, motsi mai sassauƙa, tsayayyen tsari, ƙarfi mai ƙarfi anti- iska.

  6)Ƙirƙirar shigarwa, shigarwar braket, kuma na iya fitar da injin ɗagawa don shigar a saman ƙasan ƙofar.

  7)Ana iya fitar da harka na ciki gaba ɗaya, dacewa don shigarwa da kiyayewa.

  8)Zaɓuɓɓuka maɓallin maɓallin rikici na zaɓi, za'a iya shigar da babban jiki a gaba, amma ba za a iya amfani dashi akai-akai ba, bayan ƙarshen aikin ko kawar da takaddama, za a iya shigar da kai tsaye a cikin maɓallin maɓallin, amfani da daidaitawa na al'ada.Mai sauƙi kuma mai dacewa.

 • Rufe saukar da hatimin GF-B05

  Rufe saukar da hatimin GF-B05

  Amfanin Samfur;

  1)Ƙananan girman, ƙaƙƙarfan tsari da na musamman, ƙananan sararin shigarwa, aikace-aikace masu fadi.

  2)Babban shigarwa ko shigarwa tare da maƙallan.

  3)Shigarwa na sama ya dace kuma ya bambanta, cire duk injin ɗagawa don girka, ko cire tsiri mai rufewa kawai don shigarwa.

  4)Na'urar haɗin kai mai sanduna huɗu na ciki, motsi mai sassauƙa, tsayayyen tsari, ƙarfi mai ƙarfi anti- iska.

  5)Babban abin dogara kuma abin dogaro, yana kulle ta atomatik bayan daidaitawa kuma baya kwancewa.Dorewa da kwanciyar hankali tasirin rufewa.

  6)Zabi don bakin karfe na bakin karfe ko nailan na ado ƙarshen hula.

 • Rufe saukar hatimin GF-B04

  Rufe saukar hatimin GF-B04

  Amfanin Samfur;

  1)Ana iya amfani da nau'in Duty mai nauyi a masana'antu, gareji da sauran ƙofofi masu girma dabam.

  2)Na musamman zane, musamman bazara tare da lilo block tsarin, barga da kuma m, karfi matsawa ikon, m yi.

  3)Babban EPDM saƙar zuma kumfa roba hatimin sa sauti mafi kyau.

  4)Shigarwa ta ƙasa reshe tare da sukurori da kuma tattara aluminum gami na ado faranti a duka biyu iyakar.