Hatimin saukar da saman ƙasa

 • Fuskar da aka ɗora ɗigowar hatimin GF-B12

  Fuskar da aka ɗora ɗigowar hatimin GF-B12

  Amfanin Samfur;

  1)Surface saka, sauki da kuma dace shigarwa.

  2)Shigar da kowane hagu ko dama na kofofin, ba tare da iyakancewar jagora ba.

  3) Maɓallin maɓallin ƙofar ƙasa ta atomatik na al'ada suna kan gefen hinge, ta yin amfani da ɓangarorin "bumper kits" na musamman na GALLFORD, na iya saduwa da aikace-aikace iri-iri zuwa ciki da waje na kofofin.

  4) Plunger yana ɗaukar na'urar kulle kai, yana kulle ta atomatik bayan daidaitawa kuma baya kwancewa.Dorewa da kwanciyar hankali tasirin rufewa.

  5) Injin haɗin gwiwar mashaya huɗu na ciki, motsi mai sassauƙa, tsayayyen tsari, ƙarfi mai ƙarfi - matsa lamba iska.

  6) Harka na ciki na iya zana gaba ɗaya, dacewa don shigarwa da kiyayewa.

  7) Multi-fuka-fuki co-extrusion sealing tsiri, m sealing yi;Babban juriya, ba sauƙin lalacewa ba kuma ba faɗuwa ba.

  8) Universal plunger ta atomatik daidaita zuwa kusurwar latsawa, inganta kwanciyar hankali na samfurin, ingancin yana da garanti.

  9)An sanye shi da kayan aikin gyara plunger na musamman da rami mai daidaita hexagonal mai ɓoye don sanya shigarwa ya fi dacewa.

 • Fuskar da aka ɗora ɗigowar hatimin GF-B01

  Fuskar da aka ɗora ɗigowar hatimin GF-B01

  Amfanin Samfur;

  1)matsananci-bakin ciki da kyau, m kuma barga tsarin.

  2)Surface saka, sauki da kuma dace shigarwa.

  3)Dukansu ƙarshen suna sanye da hular ƙarshen kayan ado, dacewa da kyau.

  4)Bakin karfe plunger iya shigar a kowane gefen kayayyakin domin saukar da kofa bude da kuma rufe.

  5)Bakin karfe plunger iya kulle ta atomatik bayan daidaitawa, ba sako-sako da, m kuma barga hatimi sakamako.

 • Fuskar da aka ɗora ɗigowar hatimin GF-H1001

  Fuskar da aka ɗora ɗigowar hatimin GF-H1001

  Amfanin Samfur;

  1)Surface saka, sauki da kuma dace shigarwa.

  2)Ana iya shigar da kai - m da ɓoye sukurori duka biyun.

  3)Bayan shigarwa , buroshin rufewa na iya daidaitawa zuwa ƙasa ta daidaita tsayin ɗagawa ta atomatik.Cimma mafi kyawun tasirin rufewa;Kuma rage lalacewa na goga.

 • Fuskar da aka ɗora digo ƙasa hatimi GF-B092-1

  Fuskar da aka ɗora digo ƙasa hatimi GF-B092-1

  Bayanin Samfura GF-B092-1 Domin adana aikin tsagi a kasan kofa, an ƙera hatimin faɗuwar aikace-aikacen B092-1 na musamman.Kawai rage tsayin kofa ta 34 ~ 35mm lokacin zayyana, kuma gyara ɗigon ƙasa na ƙofar atomatik kai tsaye daga fuka-fuki biyu tare da sukurori.Ayyukansa iri ɗaya ne da GF-B092, tsiri ɗin rufewa yana tashi ta atomatik, kuma tsiri na roba ba shi da gogayya da ƙasa.• Length: 330mm ~ 1500mm, • Common takamaiman...
 • Fuskar da aka ɗora digo ƙasa hatimi GF-B03-1

  Fuskar da aka ɗora digo ƙasa hatimi GF-B03-1

  Bayanin Samfura GF-B03-1 Domin adana aikin tsagi a kasan kofa, an ƙera hatimin faɗuwar aikace-aikacen B03 na musamman.Kawai rage tsayin kofa ta 34 ~ 35mm lokacin zayyana, kuma gyara ɗigon ƙasa na ƙofar atomatik kai tsaye daga fuka-fuki biyu tare da sukurori.Ayyukansa iri ɗaya ne da B03, tsiri ɗin rufewa yana tashi ta atomatik, kuma tsiri na roba ba shi da wani rikici tare da ƙasa.• Length: 330mm ~ 1500mm, • Common bayani dalla-dalla: 510 ...
 • Fuskar da aka ɗora digo ƙasa hatimi GF-B042

  Fuskar da aka ɗora digo ƙasa hatimi GF-B042

  Amfanin Samfur;

  1)Ana iya amfani da nau'in Duty mai nauyi a masana'antu, gareji da sauran ƙofofi masu girma dabam.

  2)Shigarwa na flank, Semi-recessed shigarwa ko shigarwa na waje, farantin kayan ado na aluminum gami a ƙarshen duka.

  3)babbar EPDM saƙar zuma kumfa roba hatimin sa sauti mafi kyau.

  4)Na musamman zane, musamman bazara tare da lilo block tsarin, barga da kuma m, karfi matsawa ikon, m yi.